kushiriki kwenye
The Asylum The Asylum
wanachama
235,000
maoni Sehemu
110,677,593
kuhesabu video
2859
jamii
MwanaYouTube tangu
2017
Kushiriki, kama wewe kama hayo

The Asylum takwimu channel Youtube

The Asylum
wanachama
235,000
maoni Sehemu
110,677,593
kuhesabu video
2859
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 4.68K - $ 28.1K
2,000
siku za mwisho 7
wanachama
13,000
siku za mwisho 30
29,000
siku za mwisho 90
2,184,664
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
12,490,243
siku za mwisho 30
28,299,276
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
05.02.2023 Sun +2,184,664 $ 819 - $ 4.92K
01.02.2023 Wed +1,699,401 $ 637 - $ 3.82K
29.01.2023 Sun +1,683,450 $ 631 - $ 3.79K
26.01.2023 Thu +1,116,903 $ 418 - $ 2.51K
23.01.2023 Mon +1,260,712 $ 472 - $ 2.84K
20.01.2023 Fri +1,663,200 $ 623 - $ 3.74K
16.01.2023 Mon +1,429,539 $ 536 - $ 3.22K
12.01.2023 Thu +1,452,374 $ 544 - $ 3.27K
09.01.2023 Mon +1,949,301 $ 730 - $ 4.39K
03.01.2023 Tue +807,637 $ 302 - $ 1.82K
31.12.2022 Sat +1,096,944 $ 411 - $ 2.47K
27.12.2022 Tue +563,010 $ 211 - $ 1.27K
24.12.2022 Sat +626,797 $ 235 - $ 1.41K
21.12.2022 Wed +504,515 $ 189 - $ 1.14K