kushiriki kwenye
뉴탐사 NewTamsa 뉴탐사 New Tamsa
wanachama
296,000
maoni Sehemu
89,567,489
kuhesabu video
898
MwanaYouTube tangu
2023
Kushiriki, kama wewe kama hayo

뉴탐사 NewTamsa takwimu channel Youtube

뉴탐사 NewTamsa
wanachama
296,000
maoni Sehemu
89,567,489
kuhesabu video
898
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 4.91K - $ 29.5K
1,167
siku za mwisho 7
wanachama
13,000
siku za mwisho 30
64,000
siku za mwisho 90
513,234
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
13,099,100
siku za mwisho 30
47,311,899
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
10.06.2024 Mon +513,234 $ 192 - $ 1.15K
06.06.2024 Thu +485,705 $ 182 - $ 1.09K
04.06.2024 Tue +1,348,159 $ 505 - $ 3.03K
30.05.2024 Thu +1,692,891 $ 634 - $ 3.81K
25.05.2024 Sat +4,014,640 $ 1.51K - $ 9.03K
20.05.2024 Mon +5,044,471 $ 1.89K - $ 11.4K
16.05.2024 Thu +13,068,712 $ 4.9K - $ 29.4K
07.05.2024 Tue +1,418,979 $ 532 - $ 3.19K
01.05.2024 Wed +785,001 $ 294 - $ 1.77K
27.04.2024 Sat +1,474,193 $ 552 - $ 3.32K
23.04.2024 Tue +1,082,953 $ 406 - $ 2.44K
19.04.2024 Fri +1,425,577 $ 534 - $ 3.21K
15.04.2024 Mon +2,108,717 $ 790 - $ 4.74K
11.04.2024 Thu +3,350,383 $ 1.26K - $ 7.54K