kushiriki kwenye
Man City Man City
wanachama
5,550,000
maoni Sehemu
1,431,785,480
kuhesabu video
7035
jamii
MwanaYouTube tangu
2009
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Man City takwimu channel Youtube

Man City
wanachama
5,550,000
maoni Sehemu
1,431,785,480
kuhesabu video
7035
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 21.9K - $ 131K
20,000
siku za mwisho 7
wanachama
160,000
siku za mwisho 30
390,000
siku za mwisho 90
6,845,026
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
58,347,844
siku za mwisho 30
134,553,298
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
05.02.2023 Sun +3,640,108 $ 1.37K - $ 8.19K
01.02.2023 Wed +3,204,918 $ 1.2K - $ 7.21K
29.01.2023 Sun +4,169,053 $ 1.56K - $ 9.38K
26.01.2023 Thu +7,922,553 $ 2.97K - $ 17.8K
23.01.2023 Mon +12,246,877 $ 4.59K - $ 27.6K
19.01.2023 Thu +9,020,637 $ 3.38K - $ 20.3K
15.01.2023 Sun +13,049,253 $ 4.89K - $ 29.4K
11.01.2023 Wed +5,094,445 $ 1.91K - $ 11.5K
08.01.2023 Sun +8,827,939 $ 3.31K - $ 19.9K
03.01.2023 Tue +8,533,320 $ 3.2K - $ 19.2K
31.12.2022 Sat +8,550,968 $ 3.21K - $ 19.2K
27.12.2022 Tue +5,765,642 $ 2.16K - $ 13K
24.12.2022 Sat +8,254,618 $ 3.1K - $ 18.6K
21.12.2022 Wed +1,854,422 $ 695 - $ 4.17K