kushiriki kwenye
Malika TV مليكة Malika Tv مليكة
wanachama
33,200
maoni Sehemu
6,988,332
kuhesabu video
1851
MwanaYouTube tangu
2016
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Malika TV مليكة takwimu channel Youtube

Malika TV مليكة
wanachama
33,200
maoni Sehemu
6,988,332
kuhesabu video
1851
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 88 - $ 533
200
siku za mwisho 7
wanachama
1,000
siku za mwisho 30
3,200
siku za mwisho 90
45,025
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
237,309
siku za mwisho 30
617,238
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
08.06.2024 Sat +22,862 $ 8 - $ 51
05.06.2024 Wed +22,163 $ 8 - $ 49
03.06.2024 Mon +48,423 $ 18 - $ 108
29.05.2024 Wed +37,427 $ 14 - $ 84
23.05.2024 Thu +33,063 $ 12 - $ 74
19.05.2024 Sun +73,371 $ 27 - $ 165
14.05.2024 Tue +188,133 $ 70 - $ 423
04.05.2024 Sat +33,508 $ 12 - $ 75
29.04.2024 Mon +10,008 $ 3 - $ 22
25.04.2024 Thu +23,692 $ 8 - $ 53
21.04.2024 Sun +9,564 $ 3 - $ 21
17.04.2024 Wed +13,803 $ 5 - $ 31
13.04.2024 Sat +9,077 $ 3 - $ 20
09.04.2024 Tue +25,238 $ 9 - $ 56