kushiriki kwenye
Lorrayne Oliveira Lorrayne Oliveira
wanachama
10,400,000
maoni Sehemu
1,754,114,072
kuhesabu video
870
MwanaYouTube tangu
2014
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Lorrayne Oliveira takwimu channel Youtube

Lorrayne Oliveira
wanachama
10,400,000
maoni Sehemu
1,754,114,072
kuhesabu video
870
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 7.66K - $ 46K
0
siku za mwisho 7
wanachama
0
siku za mwisho 30
100,000
siku za mwisho 90
5,493,586
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
20,424,014
siku za mwisho 30
62,264,952
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
01.12.2022 Thu +3,139,192 $ 1.18K - $ 7.06K
27.11.2022 Sun +3,575,496 $ 1.34K - $ 8.04K
24.11.2022 Thu +3,242,866 $ 1.22K - $ 7.3K
21.11.2022 Mon +2,147,228 $ 805 - $ 4.83K
19.11.2022 Sat +2,900,607 $ 1.09K - $ 6.53K
16.11.2022 Wed +3,193,562 $ 1.2K - $ 7.19K
13.11.2022 Sun +2,225,063 $ 834 - $ 5.01K
10.11.2022 Thu +2,169,949 $ 813 - $ 4.88K
07.11.2022 Mon +2,139,880 $ 802 - $ 4.81K
05.11.2022 Sat +2,821,084 $ 1.06K - $ 6.35K
02.11.2022 Wed +2,032,509 $ 762 - $ 4.57K
29.10.2022 Sat +1,129,189 $ 423 - $ 2.54K
27.10.2022 Thu +1,919,680 $ 719 - $ 4.32K
24.10.2022 Mon +2,616,572 $ 981 - $ 5.89K