kushiriki kwenye
Kativui Mweene Kativui Mweene
wanachama
227,000
maoni Sehemu
49,772,876
kuhesabu video
242
Nchi
jamii
MwanaYouTube tangu
2018
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Kativui Mweene takwimu channel Youtube

Kativui Mweene
wanachama
227,000
maoni Sehemu
49,772,876
kuhesabu video
242
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 390 - $ 2.34K
1,400
siku za mwisho 7
wanachama
3,000
siku za mwisho 30
10,000
siku za mwisho 90
141,430
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
1,040,883
siku za mwisho 30
3,182,568
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
09.06.2024 Sun +141,430 $ 53 - $ 318
06.06.2024 Thu +119,679 $ 44 - $ 269
04.06.2024 Tue +179,740 $ 67 - $ 404
30.05.2024 Thu +206,813 $ 77 - $ 465
25.05.2024 Sat +186,448 $ 69 - $ 419
20.05.2024 Mon +206,773 $ 77 - $ 465
15.05.2024 Wed +347,780 $ 130 - $ 782
06.05.2024 Mon +203,441 $ 76 - $ 457
30.04.2024 Tue +132,709 $ 49 - $ 298
26.04.2024 Fri +129,848 $ 48 - $ 292
22.04.2024 Mon +136,154 $ 51 - $ 306
18.04.2024 Thu +143,060 $ 53 - $ 321
14.04.2024 Sun +150,713 $ 56 - $ 339
10.04.2024 Wed +172,073 $ 64 - $ 387