kushiriki kwenye
Jogo Aberto Jogo Aberto
wanachama
1,930,000
maoni Sehemu
430,596,624
kuhesabu video
5702
MwanaYouTube tangu
2016
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Jogo Aberto takwimu channel Youtube

Jogo Aberto
wanachama
1,930,000
maoni Sehemu
430,596,624
kuhesabu video
5702
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 8.78K - $ 52.7K
14,000
siku za mwisho 7
wanachama
60,000
siku za mwisho 30
190,000
siku za mwisho 90
5,460,899
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
23,403,849
siku za mwisho 30
61,539,586
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
28.03.2020 Sat +15,602,566 $ 5.85K - $ 35.1K
08.03.2020 Sun +480,979 $ 180 - $ 1.08K
07.03.2020 Sat +2,306,284 $ 864 - $ 5.19K
05.03.2020 Thu +1,003,347 $ 376 - $ 2.26K
04.03.2020 Wed +933,466 $ 350 - $ 2.1K
03.03.2020 Tue +959,096 $ 359 - $ 2.16K
02.03.2020 Mon +273,430 $ 102 - $ 615
01.03.2020 Sun +408,346 $ 153 - $ 918
29.02.2020 Sat +1,008,532 $ 378 - $ 2.27K
28.02.2020 Fri +1,309,650 $ 491 - $ 2.95K
27.02.2020 Thu +1,132,474 $ 424 - $ 2.55K
26.02.2020 Wed +1,144,762 $ 429 - $ 2.58K
25.02.2020 Tue +1,187,404 $ 445 - $ 2.67K
24.02.2020 Mon +302,721 $ 113 - $ 681