kushiriki kwenye
DJ Lifa Dj Lifa
wanachama
514,000
maoni Sehemu
39,292,138
kuhesabu video
72
Nchi
jamii
MwanaYouTube tangu
2014
Kushiriki, kama wewe kama hayo

DJ Lifa takwimu channel Youtube

DJ Lifa
wanachama
514,000
maoni Sehemu
39,292,138
kuhesabu video
72
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 561 - $ 3.37K
2,000
siku za mwisho 7
wanachama
12,000
siku za mwisho 30
32,000
siku za mwisho 90
170,718
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
1,497,004
siku za mwisho 30
3,582,882
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
03.02.2023 Fri +170,718 $ 64 - $ 384
31.01.2023 Tue +155,237 $ 58 - $ 349
28.01.2023 Sat +153,406 $ 57 - $ 345
25.01.2023 Wed +201,630 $ 75 - $ 453
21.01.2023 Sat +163,318 $ 61 - $ 367
18.01.2023 Wed +282,467 $ 105 - $ 635
13.01.2023 Fri +171,519 $ 64 - $ 385
10.01.2023 Tue +198,709 $ 74 - $ 447
06.01.2023 Fri +189,329 $ 71 - $ 425
02.01.2023 Mon +184,607 $ 69 - $ 415
29.12.2022 Thu +113,426 $ 42 - $ 255
26.12.2022 Mon +116,999 $ 43 - $ 263
23.12.2022 Fri +124,072 $ 46 - $ 279
20.12.2022 Tue +80,224 $ 30 - $ 180