kushiriki kwenye
Camodo Gaming Camodo Gaming
wanachama
2,990,000
maoni Sehemu
1,892,129,308
kuhesabu video
5076
jamii
MwanaYouTube tangu
2016
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Camodo Gaming takwimu channel Youtube

Camodo Gaming
wanachama
2,990,000
maoni Sehemu
1,892,129,308
kuhesabu video
5076
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 7.58K - $ 45.5K
17,500
siku za mwisho 7
wanachama
20,000
siku za mwisho 30
90,000
siku za mwisho 90
6,368,942
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
20,204,912
siku za mwisho 30
78,301,262
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
01.12.2022 Thu +3,639,395 $ 1.36K - $ 8.19K
27.11.2022 Sun +2,980,422 $ 1.12K - $ 6.71K
24.11.2022 Thu +2,970,780 $ 1.11K - $ 6.68K
21.11.2022 Mon +2,304,360 $ 864 - $ 5.18K
19.11.2022 Sat +2,378,855 $ 892 - $ 5.35K
16.11.2022 Wed +2,902,105 $ 1.09K - $ 6.53K
13.11.2022 Sun +3,028,995 $ 1.14K - $ 6.82K
10.11.2022 Thu +2,627,373 $ 985 - $ 5.91K
07.11.2022 Mon +2,340,983 $ 877 - $ 5.27K
05.11.2022 Sat +2,597,452 $ 974 - $ 5.84K
02.11.2022 Wed +3,980,285 $ 1.49K - $ 8.96K
29.10.2022 Sat +1,803,644 $ 676 - $ 4.06K
27.10.2022 Thu +2,848,688 $ 1.07K - $ 6.41K
24.10.2022 Mon +4,152,374 $ 1.56K - $ 9.34K