kushiriki kwenye
burns985 Burns985
wanachama
856
maoni Sehemu
2,525,457
kuhesabu video
93
Nchi
jamii
MwanaYouTube tangu
2007
Kushiriki, kama wewe kama hayo

burns985 takwimu channel Youtube

burns985
wanachama
856
maoni Sehemu
2,525,457
kuhesabu video
93
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 56 - $ 341
14
siku za mwisho 7
wanachama
157
siku za mwisho 30
202
siku za mwisho 90
7,420
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
151,666
siku za mwisho 30
191,912
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
11.05.2021 Tue +10,600 $ 3 - $ 23
01.05.2021 Sat +69,143 $ 25 - $ 155
21.04.2021 Wed +71,923 $ 26 - $ 161
15.04.2021 Thu +30,130 $ 11 - $ 67
26.03.2021 Fri +4,456 $ 1 - $ 10
17.03.2021 Wed +1,407 $ 0 - $ 3
10.03.2021 Wed +2,043 $ 0 - $ 4
02.03.2021 Tue +2,210 $ 0 - $ 4
22.02.2021 Mon +2,581 $ 0 - $ 5
12.02.2021 Fri +1,980 $ 0 - $ 4
02.02.2021 Tue +1,558 $ 0 - $ 3
26.01.2021 Tue +18,158 $ 6 - $ 40
06.11.2020 Fri +2,522 $ 0 - $ 5
28.10.2020 Wed +1,452 $ 0 - $ 3