kushiriki kwenye
AFTV Aftv
wanachama
1,350,000
maoni Sehemu
1,054,284,456
kuhesabu video
14374
jamii
MwanaYouTube tangu
2012
Kushiriki, kama wewe kama hayo

AFTV takwimu channel Youtube

AFTV
wanachama
1,350,000
maoni Sehemu
1,054,284,456
kuhesabu video
14374
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 7.79K - $ 46.7K
10,000
siku za mwisho 7
wanachama
20,000
siku za mwisho 30
40,000
siku za mwisho 90
4,775,203
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
20,763,917
siku za mwisho 30
53,093,582
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
14.05.2021 Fri +1,248,038 $ 468 - $ 2.81K
13.05.2021 Thu +292,663 $ 109 - $ 658
12.05.2021 Wed +400,187 $ 150 - $ 900
11.05.2021 Tue +1,379,216 $ 517 - $ 3.1K
10.05.2021 Mon +518,778 $ 194 - $ 1.17K
09.05.2021 Sun +936,321 $ 351 - $ 2.11K
08.05.2021 Sat +3,701,333 $ 1.39K - $ 8.33K
07.05.2021 Fri +597,050 $ 223 - $ 1.34K
04.05.2021 Tue +5,420,826 $ 2.03K - $ 12.2K
26.04.2021 Mon +6,269,505 $ 2.35K - $ 14.1K
17.04.2021 Sat +6,271,860 $ 2.35K - $ 14.1K
09.04.2021 Fri +9,348,204 $ 3.51K - $ 21K
21.03.2021 Sun +4,697,986 $ 1.76K - $ 10.6K
13.03.2021 Sat +3,151,887 $ 1.18K - $ 7.09K