kushiriki kwenye
Alamina NADIE te preguntó Alamina Nadie Te Preguntó
wanachama
1,740,000
maoni Sehemu
1,429,498,548
kuhesabu video
944
jamii
MwanaYouTube tangu
2023
Kushiriki, kama wewe kama hayo

Alamina NADIE te preguntó takwimu channel Youtube

Alamina NADIE te preguntó
wanachama
1,740,000
maoni Sehemu
1,429,498,548
kuhesabu video
944
Makadirio ya mapato katika siku 30 zilizopita
$ 27.5K - $ 165K
10,000
siku za mwisho 7
wanachama
70,000
siku za mwisho 30
190,000
siku za mwisho 90
9,210,917
siku za mwisho 7
maoni Sehemu
73,284,349
siku za mwisho 30
225,637,990
siku za mwisho 90
Tarehe maoni Sehemu mapato inakadiriwa
11.06.2024 Tue +9,210,917 $ 3.45K - $ 20.7K
07.06.2024 Fri +9,536,196 $ 3.58K - $ 21.5K
04.06.2024 Tue +11,109,469 $ 4.17K - $ 25K
01.06.2024 Sat +14,640,840 $ 5.49K - $ 32.9K
27.05.2024 Mon +15,149,575 $ 5.68K - $ 34.1K
22.05.2024 Wed +13,637,352 $ 5.11K - $ 30.7K
17.05.2024 Fri +10,223,789 $ 3.83K - $ 23K
13.05.2024 Mon +30,771,740 $ 11.5K - $ 69.2K
02.05.2024 Thu +16,374,125 $ 6.14K - $ 36.8K
28.04.2024 Sun +11,183,613 $ 4.19K - $ 25.2K
24.04.2024 Wed +9,361,807 $ 3.51K - $ 21.1K
20.04.2024 Sat +10,038,862 $ 3.76K - $ 22.6K
16.04.2024 Tue +9,253,906 $ 3.47K - $ 20.8K
12.04.2024 Fri +9,684,199 $ 3.63K - $ 21.8K